Why Hamisa Mobetto is apologizing to everyone and no one in particular - Priority10News | Exclusive East Africa News,Entertainment And Technology
  • Breaking News

    Why Hamisa Mobetto is apologizing to everyone and no one in particular

    Why Hamisa Mobetto is apologizing to everyone and no one in particularĂ‚ 


    Socialite Hamisa Mobetto has come out to ask for an apology from her fans and everyone else she might have angered in the past.
    Hamisa took to social media to post a rather long letter, begging for apology for no one in particular saying that the life she was living was not good and she has to change.
    “Dunia inaenda mbele na watu wanabadilika, pengine lifestyle ya zamani haikuwa nzuri na mpaka kusababisha ‘mambo flani flani’ kutokea katika maisha yangu lakini umri unapozidi kusonga mbele akili inatanuka na kujifunza mambo mengi kwenye maisha. Hamisa wa sasa sio kama yule wa zamani, nimezidi kuwa na akili yenye kupambanua mabaya na mazuri na kuchukua hatua ili kuenda na kasi ya ukuaji wa akili yangu. Namshukuru Mungu ananiongoza vyema na naona baraka anazonipatia. Nimeingia katika migogoro ya hapa na pale kama kutukanana na watu kwenye mitandao na yote hayo ni aidha kwa kufahamu au kutofahamu lakini kwa kuwa yamepita basi niyaache tu na niendelee na safari ya maisha nikiwa mpya kabisa. Fanbase nayo haikuniacha ilikuwa na mimi wakati wote huo kama ugomvi basi walipigana kwa ajili yangu,” she said.

    New me

    She went on to share that she’s sorry to fans who she might have attacked on her platform in the past after an argument.
    “Lakini pia inawezekana niliwahi kuwakwaza watu kwa mambo yangu, nichukue fursa hii KUWAOMBA SAMAHANI na kuwaahidi kuwa haitokuja kutokea tena kwa sababu Hamisa wa sasa nimebadilika na ndio maana sitahitaji tena kuingia kwenye ugomvi wa aina yoyote na mtu yeyote yule katika maisha yangu na pia niwaombe mashabiki zangu na Fanbase kwa ujumla iwe kwenye groups za whatsapp au pages za kwenye social media kutojihusisha na ugomvi au matusi na mtu yeyote atakaetaka ugomvi na mimi na badala yake nguvu kubwa iwe kwenye kuendelea kuni’support kwa nguvu kubwa. Nia yangu ni kutowaingiza wale wanaonipenda katika matatizo kwa sababu hawastahili hata kidogo kupata shida kwa sababu yangu. Ninawapenda mno ‘Namalizia kwa kurudia tena ‘Dunia inaenda mbele na watu wanabadilika'”

    No comments

    Post Bottom Ad

    Powered by Blogger.