Hamisa Mobetto, Irene Uwoya forced by government to apologize for sharing dirty photos - Priority10News | Exclusive East Africa News,Entertainment And Technology
  • Breaking News

    Hamisa Mobetto, Irene Uwoya forced by government to apologize for sharing dirty photos

    Hamisa Mobetto, Irene Uwoya forced by government to apologize for sharing dirty photos


    Tanzanian celebs Hamisa Mobetto and Actress Irene Uwoya had to recently apologize to their fans and the government for posting incident photos on social media.
    The two had been called by Tanzania Communications Regulatory Authority and given a tough warning over their Instagram posts.  Hamisa had been accused of sharing nude and semi-nude photos on her Instagram account on June, 23 2018. In her apology she blamed impostors who are using fake accounts to tarnish her name.

    Fake accounts


    Hamisa’s apology

    “NAOMBA RADHI KWA UMMA: Husiku Na Kichwa Cha Habari Hapo Juu.
    Mimi Hamisa Mobetto
    Ambaye ni Mfanya Biashara Wa Mitindo (Fashion Entrepreneur) Apa Nchini Tanzania Na Pia Ni Raia Wa Tanzania, Naomba Kutumia Fursa Hii Kuomba Radhi Kwa Watanzania na Wengine Wote Ambao Ni Watumiaji Wa Mitandao .
    Kuhusiana Na Kitendo Cha Mimi Na Washabiki Zangu (Fans) Wangu Kutuma Picha Zangu Zinazoonyesha Nusu Utupu Kwenye Page Zao Za Instagram.
    Pia Natumia Fursa Hii Kuwashukuru Kamati Ya Maudhui Kwa Jinsi Walivyonita Kwenye Kamati Yao Na Kunipa Nafasi Ya Kujitetea Na Mwisho Kufanya Uamuzi Wenye Haki Kwangu Na Kwa Wapenzi (fans) Wangu Wote . Ninawashukuru Sana. Mwisho Kabisa Niwahusie Vijana Wenzangu Kuepuka Kutumia Mitandao Ya Kijamii vibaya Kwani Kwa Sasa Kuna Sheria Kali Zinazokataza Picha Mbaya kutumwa Kwenye Mitandao .Naomba Pia Wapenzi (fans)Wangu Kuanzia Sasa Kutuma Picha Zangu Zenye Staha Au Kutumia Biashara Zangu Kunisapoti.
    Irene’s apology:
    “Wapenzi Wangu …ndugu zangu…wakubwa zangu na wadogo zangu naomba radhi kwapicha niliyopost…najua niliwakwaza mnisamehe sana sikujua ntawakwaza nisababu tu ya role model Wangu beyonce!!!nimejifunza Sasa!!!nawapenda” Irene.

    No comments

    Post Bottom Ad

    Powered by Blogger.