“Mwanamke ni sura tabia tunaweza rekebisha” Diamond defends Hamisa Mobetto - Priority10News | Exclusive East Africa News,Entertainment And Technology
  • Breaking News

    “Mwanamke ni sura tabia tunaweza rekebisha” Diamond defends Hamisa Mobetto

    "Mwanamke ni sura tabia tunaweza rekebisha" Diamond defends Hamisa Mobetto 

    Diamond’s mother Sanura Kassim sensationally claimed that Hamisa Mobetto couldn’t do simple house chores like making her own bed or general house cleaning.
    “Kwanza tu siyo mwanamke wa kuoa hajui kutandika hata kitanda wala kufanya tu usafi ni shida. Si alishakaa hapa kipindi nipo Kigoma nilivyorudi ndani hakutamaniki kabisa,” said Sanura when she explained why she hates Mobetto.
    Character doesn’t count, only beauty
    Diamond has come out to indirectly defend Hamisa Mobetto without appearing to counter his mother’s claims that Hamisa doesn’t have good character.
    The ‘Iyena’ hit maker stresses that to him beauty is all that draws him to a woman. He explains that a woman’s character can be changed but one can’t make an ugly woman to be beautiful.
    Hamisa Mobetto
    “Kwa kweli wakati mwingine tabia tunapenda lakini kitu kikubwa cha kaungalia sana ni sura, kwa kweli tabia mnaweza kuelekeza lakini ura mnaweza kuelekezana wapi? vipi? Tabia tunajifunza kama alijifunza kuchukia lazima pia atajifunza kupenda pia. Mwanamke mimi naangalia sura bana,” said Diamond.
    Diamond’s sentiments come only days after Hamisa Mobetto called him out on social media for failing to defend her against his family.
    “Lakin ndugu zako hawabebeki its too much talk to Your familia maana wewe ni mwanaume na uwezo wa kunyamaliza…Na pia waambie unahitaji Mke sio House girl wa Nyumba…Mwanamke kazi yake kukupikia Ule … Nk, au nlikua sikupikii tena sio wewe tu na Ndugu zako mkala na kusanza ? … leo imekua hamisa hajui kupika kusafisha nyumba kwahiyo chumba chako tukimaliza lalana huwa anasafisha nani ? Au walitala niende kwafulia vyupi vyao nikimaliza niwapigie deki mpaka chumbani kwao ? Wakishindwa kuniheshimu basi waambie waheshimu damu yako,” wrote Hamisa Mobetto on Instagram.

    No comments

    Post Bottom Ad

    Powered by Blogger.